กดล้างเครื่อง ฿9,999 กดล้างเครื่องแล้วเป็นงี้ ผมแก้ได้มั้ย...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย ศักรินทร์ วิเชียรชัย, 14 มกราคม 2018

กดล้างเครื่อง
    ฿9,999

กดล้างเครื่องแล้วเป็นงี้ ผมแก้ได้มั้ย
    ผมมีรหัสเพราะเครื่องนี้ผมใช้เอง

1. ผมแก้ไดัมั้ย ผมกดล้างเครื่องแล้วเป็นอะ

2. Google เลยครับเยอะแยะ

3. จิงป่าว ผมใช้เองเครื่องนั้ ผมแก้ได้มั้ย ผมมีรหัสไอคลาว

4. เคยเอาไปซ่อมมายังรึเปลี่ยนแมนใหม่ คือหมายเลขเครื่องไม่ตรงกับ อีมี

5. ก็ไม่สามารถเปิดใช้งานiphone ได้

6. เขียน แนนใหม่ได้คับ

7. ไม่ได้หรอก หมายเลขเครื่องที่มากับอีมี ต้องให้ตรงกับอีมี

8. Sang Inta Guest

0
    0
    0
    ไปที่ศูนฟรีครับผมก้อเคยเป็นวีโว้น่ะ

9. คุณมีรูปภาพอีกไหม

10. ใช่ครับเคยซ่อม แต่นอกนั้นผมไม่เข้าใจ

11. Sang Inta Guest

0
    0
    0
    ไปไห้ศูนทำคับ

โมเดล ไรครับ ll จะเป็นบ่อย

แบ่งปันหน้านี้