กระจก s7 edge มันแตก เปลี่ยนราคาเท่าไหร่ครับ คัยรุ้บอกทีครับ ...thank you...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Mate Siam Us US, 23 พฤศจิกายน 2016

กระจก s7 edge มันแตก เปลี่ยนราคาเท่าไหร่ครับ คัยรุ้บอกทีครับ ...thank you...

1. ของศูนย์แท้ก็ 13k อะครับ ร้านนอกผมไม่รู้

2. ประมาณ 7000 ครับ ( แต่ตอนนี้ต้องรออะไหล่นานมาก 1-2 เดือน ) ของผมก็แตก แต่ยังไม่ได้เอาไปซ่อมเพราะอะไหล่ไม่มี ไม่อยากทิ้งเครื่องไว้นาน

แบบนี้ พอรู้ราคาไหมคะ ซ่อมที่ศูนย์ประมาณเท่าไหร่

แบ่งปันหน้านี้