ขอถามคับais lava iris500...

การสนทนาใน 'Ais Lava Club' เริ่มโดย อ'เอิร์ธ ห้าท่าคร้าบบบบ, 22 สิงหาคม 2015

ขอถามคับais lava iris500 แก้ไงคับมันขึ้นขออภัยกระบวนการcom.google.ประมาณนี้ละคับขึ้นตลอดเลยแก้ไง

1. Factory reset ครับ

2. เข้าตั้งค่า ไปที่ การสำรองข้อมูลและรีเซ็ทครับ

3. กดลบข้อมูลทั้งหมด แล้วรอเครื่อง รีสตารท์ 1ครั้ง ครับ

4. คับแล้วไงต่อคับ

5. เท่านี้คือเสร็จแล้วครับ

6. มันก็เปนเหมือนเดิมนะคับ

7. Com.google.process.gapps ที่ขึ้นตัวนี้หรือป่าว

8. มีวิธีแก้บอกไว้ครับ

9. ทำตามขั้น ข้อ 1-5 ได้เลยครับ

10. หาโปรแกรมชื่อ ตัวจัดการการดาวน์โหลด แล้วทำต่อข้อ5ได้เลยครับ

11. มันไม่ให้ปิดการใช้งานอะคับ

12. มันขึ้นว่าอะไรครับ

13. มันเปนแบบมีคำว่าปิดการใช้งานแบบสีจางๆแต่กดแล้วก็ไม่เกิดอะไรขึ้น

14. เดี๋ยวหาข้อมูลเพิ่มให้

15. คับขอรบกวนด้วยนะคับ

16. ครับผมไม่เป็นไรครับ ช่วยๆกันครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะหาข้อมูลให้น่ะครับ

ได้ยังคับ

แบ่งปันหน้านี้