ขออนุญาติสอบถามน่อยคับ ฿500 #ขออนุญาติแอดมินสอบถามน่อยคับ พอดีผมรีเซ็ตเครื่อง Ss j7...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย เวลา ไม่เคย รอใคร, 27 กุมภาพันธ์ 2018

ขออนุญาติสอบถามน่อยคับ
    ฿500

#ขออนุญาติแอดมินสอบถามน่อยคับ
    พอดีผมรีเซ็ตเครื่อง Ss j7 แล้วมันติดหน้าgmailอะคับ
    ให้ร้านปลดได้ไหมคับ ราคาแพงไหมคับ

1. ถ้าจำไอดีได้ก็ใส่ไปเลยครับ แล้วมันจะปลดให้เองครับ

2. น่าจะคล้ายๆ iCloud ของ iPhone อ่ะครับ

3. ปลดเองได้น่ะค่ะไม่ยาก

4. ติดgmail ท่าจำไม่ได้ยากค้ะ
    ปลดร้าน 300-500แร้วแต่ร้านคะ

5. ไอซ์ Guest

0
    0
    0
    ปลดเองง่ายกว่าครับขอแค่มีคอม

6. ทำตาม ยูทูป ฟรี

7. ผมจำมะได้อะคับ เพื่อนเคยใส่ไห้นานแรวคับ
    ฮือๆ ไม่น่ามือบ่นไปกดรีเซ็ตเลย

8. หิ้วเข้าศูนย์ 200กว่าบาท รอรับได้เลย คลิบตามยูทูปส่วนมากทำไม่ได้แล้ว แล้วอีกอย่างรีเซ็ตจนเครื่องพังมันก็ไม่หาย

9. ขอบคุนมากๆนะคับทุกคนๆ ขอบคุนจิงๆคับ

10. ไอซ์ Guest

0
    0
    0
  11. อย่าส่งเครื่องไปให้ใครทำทั้งนั้น เด๋วจะสูญเครื่องไปฟรีๆ

12. Som Sudarat Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีโน๊ตบุตสามารถทำเองได้ค่ะ

13. ของผมs8+ครับลืม เสียค่าปลดไป400บาท

14. พิมพ์หาในกูเกิลเลยครับ มีแอปปลดอยู่

15. ไม่อยากครับง่ายๆ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .ปาเข้าป่ากล้วยครับ

16. เปิด Odin โมรอมเลย แล้วกลับรอมศูนย์ Gmail น่าจะหาย (ไม่เคยลอง ไม่รู้ใช้ได้จริงหรือเปล่านะ) 55555555

17. แนะนำหาร้านคับมันจะใด้ไม่บานปลายเดียวถ้าทำไม่ถูกวิธีจะมีปันหากับโปรแกรมตัวเครื่อง

18. ผมลองไปดูมาแรวคับ มันต้องใช้คอม ซึ่งผมมะมีคอมด้วยอะคับ ถึงมีก้อเล่นมะเป็นอะคับ มะเคยเล่นคอมเลยจิงๆคับ
    คงต้องเอาไปไห้ร้านทำแรวละคับ หรือไม่ก็วางทิ้งไว้เฉยๆเพราะยังไงมันก็เล่นมะได้ยุดีอะคับ

19. หิ้วเข้าศูนย์ไปเลย สองร้อยกว่าบาท รอรับกลับได้เลย ไอ้คลิบตามยูทูปอย่าไปดูมาก

20. ตามคลิบที่มันปลดกันได้น่ะ มันบายพาสไว้ก่อนแล้ว แค่ไม่ถ่ายตอนบายพาสไว้ให้พวกเมิงดูกันแค่นั้นเอง

21. ทำตามขั้นตอนที่มันบอกว่า ..ถัดไป..ทำไปเรื่อยๆ ก็จะเข้าสู่เมนูปกติ

วรวุฒิ บัวประเสริฐ แถวบ้านผมมะมี0อะคับ
    จากบ้านไปร้านซ่อมโทสัพตั้ง20-30 กิโลอะคับ ไกลมัน เพราะผมยุตามป่าเขาอ่าคับ

แบ่งปันหน้านี้