ขออนุญาติแอดมินครับ ขายเเพ็กคู่ S6edge & Ipad mini1wifi(ใส่ซิมได้) ฿11,800 -...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย Dunk Travelink, 27 กันยายน 2017

ขออนุญาติแอดมินครับ ขายเเพ็กคู่ S6edge & Ipad mini1wifi(ใส่ซิมได้)
    ฿11,800 - เขตมีนบุรี

สองเครื่องรวม 11800.- พร้อมส่ง
    รายระเอียดอื่นๆเชทมาถามได้คับผม.. แต่ขอคนจิง ไม่เล่น ไม่สนุก ต้องรีบใช้เงิน งดต่อ งดดราม่า.. ไม่พอใจราคานี้เชิญผ่านก่อนเลยครับ..

1. แยกขายมั้ยครับ

2. ไอแพดกี่กิก คับ

3. ไอเพด16Gครับ

4. S6 เท่าไหร่ครับ

5. ไอเพดเท่าไร

เชทได้ครับ

แบ่งปันหน้านี้