ขาย ฿1,000 - เทศบาลนครสมุทรปราการ หลุดมาอีกเครื่องครับ i-mobile IQ 6.3 จอ5.0...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย เลี้ยวซ้าย ข้างหน้าไฟแดง, 14 มกราคม 2018

ขาย
    ฿1,000 - เทศบาลนครสมุทรปราการ

หลุดมาอีกเครื่องครับ i-mobile IQ 6.3 จอ5.0 จอใยญ่เล่นถนัดมือ ใช้งานปกติ เฟส ไลน์ ยูทูป ลื่นมากครับ แบตไม่เสื่อมทนอึด มีแต่ตัวเครื่องคับ 1000บาท นัดรับได้ อ่อนนุช

1. ลดได้เท่าไร

2. Nunaey Lada Guest

0
    0
    0
  3. Snow Drop Guest

0
    0
    0
    แรม เท่าไหร่

4. Jack Jakkrit Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

5. ยังยุไหมค่ะ

6. กล้องหน้าหลังใช้งานได้ปกติไหม

7. ยังยุไหมค่ะ นัดรับอ่อนนุช

สนใจ

แบ่งปันหน้านี้