จองเครื่องกับศูนย์ true ไป พนักงานบอกประมาณ 2 อาทิตย์...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Z'bang-on Zaesim, 30 พฤศจิกายน 2016

จองเครื่องกับศูนย์ true ไป พนักงานบอกประมาณ 2 อาทิตย์ นี้จะปาไป3อาทิตย์แล้วยังไม่มีวี่แววว่าจะได้เลยค่ะ 7+ มีใครรอนานกว่านี้ไหม

1. รอทำไมคับ เดินเข้าไปซื้อเลยคับ

2. นานค่ะแต่ของ เอไอเอส จองตั้งแต่ต้นเดือนจะครบเดือนแล้วง่าาา

3. รอ 7+ True เหมือนกันค่ะ เดือนกว่าแล้ว มีมาแต่สี jb เรารอดำด้าน นานจิง

4. walk in ค่ะ มีเครื่องพอดี ย้ายค่าย3วันได้เครื่องเลย

5. ประมาณ21-22 วันครับ อาจจะได้

6. ผมเลยซื้อราคาเต็มมาครับ ขี้เกียจรอ 555

7. ผมก็ราวๆ3อาทิตย์ กว่าจะได้ของอ่ะครับ

8. เราซื้อแล้วได้เครื่องเลยค่ะ 7+ สีดำด้าน 256GB ซื้อวันที่ 30/10 อิอิ

9. ผมได้จากการwalk in เพราะทนไม่ไหว รอนานเกิน 4 สัปดาห์

เพื่อนไปเดินฟิวรังสิต บอก ดำด้านเครื่องศูนย์มีแทบทุกร้าน เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเลยตรงเข้าไปเอา มีของจริงๆครับเยอะด้วย

แบ่งปันหน้านี้