จอใกล้เบิร์นรอบ2ละ แต่บอร์ดยังไม่พัง lot 505 ไปขอเงินคืนดีมะ

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย อยากถามว่า ชื่ออะไร, 18 มกราคม 2016

จอใกล้เบิร์นรอบ2ละ แต่บอร์ดยังไม่พัง lot 505 ไปขอเงินคืนดีมะ

1. เต็มที่ก็เปลี่ยนจอให้ เพราะอาการมันไม่หนักหนาเหมือนบอร์ด

2. 2 รอบนี่ไม่ไหวนะคะ ไม่ได้ว่างวิ่งเข้าวิ่งออกศูนย์ขนาดนั้น ถ้าเราเป็นอาการเดียวกันถึงสองรอบคงทำเรื่องขอคืนอ่ะค่ะ

3. รอบแรกก็เหนื่อยไปศูนย์ละครับ ดีนะ บ่ายส่ง เย็นได้เครื่อง

4. เกิดจากอะไร รู้ไม๊คับ

ผมรอเครมรอบแรกอยู่ พอรู้ถึงกะเซ็ง

แบ่งปันหน้านี้