ถามหน่อยครับ mate 9 ดีกว่า p9+ ตรงไหน

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย ปิยะพันธ์ ขยันถูกใจ วงมา, 28 พฤศจิกายน 2016

ถามหน่อยครับ mate 9 ดีกว่า p9+ ตรงไหน

1. เยอะเลยครับ สเปคเครื่อง,สเปคกล้องจัดเตมหมด

2. ลองเข้าไปเทียบสเปคดูนะครับ www.gsmarena.com

3. ไม่รู้เลยครับ วันที่8ได้เครื่องจะมารายงานนะครับ

4. แบตเตอรี่ ความจุมากกว่า

5. จอใหญ่

6. น้ำหนัก

7. ราคาใหม่ อิอิอิ

8. อื่นๆ อีกมากมาย

9. อยู่ที่จุดประสงค์การใช้งาน

10. เทียบซะp9+ไม่น่าซื้อเลยนะครับ ยิ่งจองก่อน ได้ของแถมอีก

11. คงอารมณ เดียวกับ s7 กับ note7

กล้อง แบต

แบ่งปันหน้านี้