ถ้าจะซื้อ Vivo. สักเครื่องจะเลือกซื้อที่ร้านไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Notelz Distance, 15 พฤษภาคม 2015

ถ้าจะซื้อ Vivo. สักเครื่องจะเลือกซื้อที่ร้านไหนกันครับ

1. ผมซื้อ Xshot ที่ Jmark ครับ 10990 บาท พร้อมเปิดเบอร์ใหม่ของทรู ส่วนลด 1000 บาท ซื้อประกันเครื่องเพิ่มอีก 25 วัน 300 บาท

2. Mynok Kisschu Guest

0
    0
    0
    ถ้าเน้นของแถมลองถามหลายๆร้านก็ดีค่ะ อ้อนๆพนักงานหน่อย พวก csc tg เจมาร์ท

3. เราซื้อ aobmobile ร้านอยู่มาบุญครอง ของแถมได้แค่ฟิล์มกะเคส แต่ได้ส่วนลดมา หลายร้อย

4. Notelz Distance เจมากดีแล้วเอาประกันไว้

5. Ib เลยค่ะสนใจรุ่นไหน

6. Ib. นี่ที่ไหนหรอคราบ ผมคนต่างจังหวัด

7. แหมมมม มีความถนัดกลุ่มภาษาจีน แล้วมาเล่นมุขIb นี้ เอาซะไม่กล้าต่อเลย^^ สนใจยังไงรบกวนอินบ๊อคมาแล้วกันนะค่ะNotelz Distance

8. ร้านไหนก็ได้ ในห้าง

9. เราเคยไปถามที่เจ~มาร์ท นครปฐม เขาไม่แถมไรเลย เราก้อเลยไม่เอา ถึงมีประกันก้อเถอะ แต่แบบว่าซื้อมือถือมาก้อไม่เคยเข้า0 ก้อเลยไม่ซีเรียสเรื่องนี้ เราใช้ค่อนข้างถนอนค่ะ

10. ถ้าชอบของแถมต้อง mobile expo 555

11. ของผมได้ของแถมมาสองชิ้นนะครับ มีเคสกับปิ่นโต ฟิล์มกันรอย เคสมากับกล่องอีก 1 ชิ้น

12. บางทีแถมมาก้อเอามากองไว้ ไม่ได้ใช้ เราก้อเลยไม่ค่อยสนใจเรื่องของแถมเท่าไรอ่ะ

13. เราได้เคสมา แต่เป็นแบบฝาพับ สุดท้ายก้อต้องสั่งเคสเพิ่มอีกในเวป เพราะไม่ชอบใช้เคสแบบมีฝาปิด

14. Notelz Distance เราก้ได้ประมาณนั้นแหละ แต่ได้เมนมาด้วยนะ จิงๆอยากได้กระติกน้ำ

15. แต่ในงาน mobile expo ของแถมเยอะ อ่ะ ได้ใช้ด้วย เสียดายเราซื้อมาก่อนหน้าแล้ว

16. จริงเสียดายมาก อยากดั้ยตุ๊กตา แลดู ของแถมสำคัญมากก555

17. เราซื้อทางเน๊ต aobmobile ตอนนั้น 13990 แต่เขามีส่วนลดให้ 1250 บาท ก้อเลย สั่งเลย ได้แค่เคส ฝาปิด กะ ฟิล์ม มา ไม่ได้ใช้สักอย่าง

18. เคสแบบฝาปิดที่ได้ฟรีมา ของไม่ค่อยดี เหมือนเอากล่องโฟมมาทำเคส

19. ของผมเอาไปติดฟิล์ม 2 รอบ พนักงานติดฟิล์มไม่ดี ขนตาตกใส่ ได้ฟรีสองรอบ

20. ของเราแถมมากับกล่องเลยเป็นแบบใส ใส่ดี แล้วร้านแถมเคสฝาปิด อย่างดีมาให้อีกต่างหาก สีดำ เราไม่ชอบก้อเลยไม่ได้ใช้

21. เราติดฟิล์มกระจกนิรภัย

Kitsana Duangdet ไม่ใช้ขอได้ป่ะ

แบ่งปันหน้านี้