ทำไมผมรูดขึ้นแล้วบางทีมันไม่ขึ้นครับ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Izy Mana, 2 ธันวาคม 2016

1. Izy Mana Guest

0
    0
    0
    ทำไมผมรูดขึ้นแล้วบางทีมันไม่ขึ้นครับ

2. ผมเป็นบ่อยมากกก เวลาดู youtube หรือเล่นเกม

3. Izy Mana Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าเกิดจากอะไร

4. Max Xocleus Guest

0
    0
    0
    ป้องกันการเผลอรูดครับ ส่วนใหญ่ขณะเปิดแอปอื่นโดยเฉพาะพวกวิดีโอหรือเกมจะต้องรูด2ครั้ง

5. ต้องรูดซ้ายกับขวา ตรงกลางรูดไม่ค่อยขึ้น

6. รูดช้าๆครับ

7. Thongpu First Guest

0
    0
    0
    ผมเจอล๊อกหน้าจอไม่ให้หมุน. แต่พอเอียงเครื่อง. อ่าว. หมุนเฉยเลย 555

8. ฟิลมที่ติดมีผลด้วยคับ ผมต้องเปลี่ยนใหม่ ลื่นปี้ดเลย

9. หลายทีเลยค่ะ ไม่ใช่บางที 55

10. ผมก็เป็นครับ รูดยาก

11. Izy Mana Guest

0
    0
    0
    ผมลองละครับ ต้องรูด2ครั้ง เว้นประมาณครึ่งวิ

12. ต้องรูดขึ้นจากซ้าย หรือขวาครับ ตรงกลางจะขึ้นยาก ป้องกันการสัมผัสโดยไม่ตั้งใจ (ทั้งๆที่ตั้งใจนั่นแหละ)

ปัญหาคือ ติดฟิล์มกระจก

แบ่งปันหน้านี้