ทีอืนผ่อนหมดรับของแต่ของผมจ่ายงวดแรกรับเครื่องกล้บบ้านเลย ฿1,245 -...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย Warawut Jongjit, 12 มกราคม 2018 at 19:46

ทีอืนผ่อนหมดรับของแต่ของผมจ่ายงวดแรกรับเครื่องกล้บบ้านเลย
    ฿1,245 - ตลาดนัดรถไฟกระทุ่มแบน

คนซื้อคนค้ำบัตรประชาชนเงินดาวจบรับเครื่องกล้บบ้านไม่ผ่านบัตรไม่เช้กบูโรขอแค่พื้นที อ่อมน้อย สาย4-5องคพระ กระทุ่มแบน

1. ไม่ใช่คนพื้นที่ ทำงานอยู่สมุทรปราการได้หรือป่าวคะ

2. ร้านยุ่ที่ไหนค้ะสนใจค่ะพอดียุ่อ้อมน้อยจ้า

3. ดาวน์กี่เปอร์เซ็นต์ของราคาเครื่องคะ

4. สนใจ

5. อยากผ่อนค้ะ
    หาร้านผ่อนแบบนี้แต่หนูโดนโกง
    ไม่ได้ว่าร้านพี้โกงน่ะ แต่ผ่อนแบบนี้สบายใจกว่า

6. คุณมีรูปภาพอีกไหม

7. ยังมีสินค้านี้ไหมยากผ่อนซำซุงซักเครื่องดาวเท่าไหร่

8. ยุ่ไทรโยคได้ไหมคับ

9. ส่นใจๆต้องทำไงบาง

10. คนซื้อคนค้ำใช้บัตรประชาชนเงินดาวจบเลยคับเงินดาวขึ้นอยู่กับรุ่นของเครื่องคับขอแค่ในพื้นทีทีระบุบในโพสคับ

11. รังสิต อดเลย

12. สามพรานได้มั้ยคะ

13. อยู่รามอินทราไม่ได้ใช่ไหมคะ

14. วี5 เงินดาวเท่าไหร่ค่ะส่งกี่บาท กี่งวดค่ะ

15. จิงปะคับ

16. J 2 ราคาประมาณเท่าไรคับ

17. ผมยุ่ไทรโยคคับ

18. ได้ป่าวคับ

19. สนใจ

20. ร้านพี่มี เสี่ยวมี่ เรดมี่ 4x ไหใ

21. เป้นคนอาศัยอยุ่องค์พระแต่ที่อยุ่ตามทะเบียนบ้านอยุ่นนท์ แบบนี้ได้ปะคะ

รอคุยก่อนคับ

แบ่งปันหน้านี้