ปุบโฮมลอกครับ ทำไงได้ครับ ประกันได้ไหมเอ่ย แม้งเซงเลย.

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Maxz Indiiz, 13 กันยายน 2016

1. Maxz Indiiz Guest

0
    0
    0
    ปุบโฮมลอกครับ ทำไงได้ครับ ประกันได้ไหมเอ่ย แม้งเซงเลย.

2. ปักหมุดรอคับ

3. แบบนี้เซ็งเลย

4. Kumphol Art Guest

0
    0
    0
    จุดนี้คือข้อเสียมากๆของ ss เลยครับ

5. Maxz Indiiz Guest

0
    0
    0
    มันปลดล้อคไม่ค่อยติดละ

6. Boy Chaiya Guest

0
    0
    0
    ตามด้วย

7. Maxz Indiiz Guest

0
    0
    0
    โทรหาศูนย์ เขาบอกมีค่าใช้จ่ายอะ เด่วจะลองถามประกันดูครับ

8. Maxz Indiiz Guest

0
    0
    0
    กรุงเทพประกันภัยบอกว่า ที่รับประกันเป็นพวก จอแตก หัก งอ พวกถลอก พวกงี้ไม่ประกันจ้า ถ้าประกันพวกหัก เราจ่าย10% เขาแนะนำให้ไปศูนย์

9. Boy Chaiya Guest

0
    0
    0
    แสดงว่าถ้างั้นปุ่มเราก็ต้องจ่ายเต็มหนะสิครับ ใช่มะ

10. Maxz Indiiz Guest

0
    0
    0
    น่าจะใช่ครับ เด่วว่างๆผมจะลองดข้าศูนย์ดูครับ

11. นึกว่าเป็นยุคนเดว555มีเพือนและ

12. ของผมเป็นรอยขนขีดๆ รอเวลารอก โครตเซง จอก็เป็นรอยง่าย ipod ก็ใช้แบบไม่ติดฟิลม์ จอยังไม่มีรอยเลย

13. ถ้ายังอยู่ใน1ปีได้น่ะค่ะเพราะนี่กะเป็นไปเคลม

14. Tanawat OfOf Guest

0
    0
    0
    ลองไปศูนย์สีลมดูครับ

15. Ratti Tiya Guest

0
    0
    0
    สีทองรึเปล่าค่ะ...เห็นเค้าว่าปุ่ม HOME ลอกเน้นที่สีทองซะส่วนใหญ่เลย

16. Anan Chandi Guest

0
    0
    0
    กำละ ถ้าเคลมไม่ได้นี่แย่มาก ซื้อมาสองหมื่น เหมือนค่าเคลือบปุ่มโฮม 20 บาท

17. ถ้ามัน สแกน ไม่ติดจริง ๆ คิดว่าเคลมได้นะคะ ลองบอกเหตุผลนี้ประกอบอาจจะ ให้เคลม นะคะ

18. Sasa TuaYai Guest

0
    0
    0
    ใช้มานานเท่าไรคะ

19. Mote PMcom Guest

0
    0
    0
    เคลมได้นะครับ ผมไปเคลมที่ศูนย์ซัมซุงเลย

20. Pea Peerapat Guest

0
    0
    0
    เครมได้ครับ ของผมซื้อมา วันแรกเป็น วันที่สองผมไปเครม (AIS)ให้เครมได้ครับ

21. ทำไงถึงลอกครับ บอกที ผมได้ระวัง

22. แปะติ๊กเกอร์ แต่ตอนนี้ไม่กล้าแกะ กลัวลอกพร้อมติ๊กเกอร์

23. ของผมก็ลอกครับ แต่ผมเตรียมเปลี่ยนยกชุดพร้อมหน้าจอเลยครับ

24. ดีนะซื้อสีเงิน อิอิ

25. Kulthida See Guest

0
    0
    0
    ลอกเหมือนกันเบื่อมากกก

ตามด้วยค่ะ ถ้ายังอยู่ในประกัน 1 ปี เปลี่ยนฟรีใช่มั้ยคะ

แบ่งปันหน้านี้