พี่ๆ ครับรบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีผมเพิ่งซื้อ วี3. มา...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Thanaphong Khadram, 30 พฤษภาคม 2016

พี่ๆ ครับรบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีผมเพิ่งซื้อ วี3. มา ถ่ายรูปไปถ่ายรูปมาก็เปิดรูปได้ปกติ พอเปิดย้อนกลับมา ภาพก็เป็นอย่างที่เห็นแล้วอ่ะครับ. วิดีโอก็เช่นกันครับในบ้างวิดีโอ เป็นเพราะอะไรครับ

1. เมมเสียครับ ลองถอดออกแล้วก็ถ่านดูใหม่ครับ

2. เปลี่ยนการ์ดเป็น คลาส10 จบเลยปัญหานี้

3. ยังไม่เจอนะ เพราะเก็บในเครื่อง ยังไม่ได้ลองเมม ใช้ v3 เหมือนกัน ^^

ง่ะ....ผมเก็บไว้ในเมม -0-

แบ่งปันหน้านี้