พึ่งซื้อมาสดๆเลยvivo v5...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย หนุ่ม เมืองเพชร, 5 ธันวาคม 2016

พึ่งซื้อมาสดๆเลยvivo v5 แต่เล่นตั้งนานเจอปัญหาคือแป้นพิมไทยตัวเล็กไปปรับตรงใหนได้ครับกับแค๊ปหน้าจอทำไงครับ..ขอบคุณทุกคำตอบคับ

1. แคปจอ กดปุ่มโฮมกะตัวปิดเปิดเครื่อง พร้อมกันคะ

2. ตัวอักษร เข้าไปตั้งค่าเลยคะ

3. พวกนี้ โหลดแอป ManMan มาได้ครับ ปรับขนาดแป้นพิมพ์ได้ตามใจชอบ ผมทำให้พ่อแม่ เห็นชัดเจน

4. ไปทางลัดได้เลยคะ มีให้เลือกเล่นเยอะเลย แค้ปได้หลายขนาดด้วย

5. ขอสอบถามอีกข้อครับเพิ่มหน้าจอได้หรือป่าวครับผมมีแค่2หน้าเองคับน้อยไป

6. แป้นพิมGO ก็เก๋ดีน่ะครับ

7. google keyboard ใช้ดีมั้ย

ใช้แม่นแม่นค่ะ ใหญ่ดี

แบ่งปันหน้านี้