พูดไม่คิด ชีวิตเปลี่ยน กลุ่มผมมีผมเป็นแอดมินอยู่คนเดียว ระบุให้ชัดเจน แอดคนไหนโกง...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย Pak Thitiphongpraphat, 8 ธันวาคม 2017

พูดไม่คิด ชีวิตเปลี่ยน กลุ่มผมมีผมเป็นแอดมินอยู่คนเดียว ระบุให้ชัดเจน แอดคนไหนโกง ชื่ออะไร กลุ่มไหน ...อย่ามา " ซี๊ซั๊วต่า " อนาคตจะดับ ...

1. มันน่าจะโกง..เลยไม่ก้าผ่านแอด
    โน้มน้าวลุกค้าว่า..แอดโกง

2. เราเปนคนนึงที่เคยผ่านแอด
    คือ..ดีมาก ให้คำปรึกษาได้ด้วย

3. ใช่พี่จะชื่อก่องงอยู่ว่าให้เงินให้ผู้ขายอยากเดียวไม่เห็นมีแอดมินเลยค่ะ

4. มันเป้นจ้ออ้างของโจรคะ

5. ทุกวันนี้หากินกันง่าย อยากได้มาง่ายๆก็อาจจะเสียไปง่ายๆ.. #ไม่เคยซื้อขายแบบไม่ผ่านแอดเรย

6. แหม่ว่าจะสั่งซะหน่อยแอดไม่น่ารีบไล่เรย555

7. ขออ้างจองโจรรึป่าว

8. มาให้เครดิตแอดมินครับ ซื้อขาย ถ้าไม่สะดวกนัดรับ ผ่านแอดมินนี่ละดีสุดครับ เงินน้อยเงินเยอะก้อคือเงินครับ โจรมมันเอาหมดล่ะ ไม่อยากมานั่งเสียดายเงินก้อผ่านแอดมินเถอะ

9. สมน้ำหน้าพวกพุดไม่คิดโดนไปดอห

10. ผัวมึงปลอมมาเป็นแอด แล้วโกงมึงเอง
    รึป่าว .. อีโจรกระจอก ( อีเหี้ย )

11. นางโจร ในมาดผู้ดี ไปยุกลุ่มอื่นเถอะ ถึงผมจะไม่เคยชื้อของในเพสนี้ แต่ก็ติดตามตลอด แอดมินไห้คำแนะนำ ทุกๆเคสไป ดีมากๆ

12. ไม่ผ่านแอด แอดโกง อึ้มมม หาข้ออ้างไม่ได้แล้ว???

13. ผมกะเคยเจอน้ะยังมีหน้ามาบอกเคยผ่านแอดแต่แอดโกงเขาเลยไม่อยากขายผ่านแอดนิกะดุรุ้แล้วว่าคิดจะโกงลุกค้า

14. แอดพ่อมึงปะที่โกง

15. แอดคนไหนโกง

16. ให้เครดิตแอดคับซื้อขายกับแอดบ่อย

17. ใช่ครับดูจากคำพูดแล้วน่าจะโกงช่วงนี้โดนกันบ่อยมากผมก็เพิ่งโดน...TT

18. แอดกลุ่มนี้ เตือนสมาชิก บ่อยที่สุด แล้วจะบอกว่าโกงได้ไง!

19. แอดคนไหนวุ้ยซื่อข่ายผ่านแอดมาตั้งหลายกลุ่มไม่เคยได้ยินเลยมีอีนี่ละไปโดนแอดกลุ่มซื้อขายกลางเกงในโกงมาลึป่าวโอ้ยแบบนี้ก้อได้เนาะคนจะโกง

20. พวกไม่ยอมผ่านไม่นัดรับ น่ากลัว

21. แอดโกงโจร ตลอด แอดไม่เคยโอนเงินให้โจรเลย โจรเลยต้องอ้างแอดโกง เพราะแอดไม่เคยหลวมตัวโอนเงินให้โจรซักที 55+ โจรกลุ้ม โจรเกลียดแอด โจรบลาาาาาาา ไม่สะดวกหากิน 55+

22. เอามันออกไปให้หมด ไอ้พวกนี้

23. เฟสใหม่เปิดมาโกงโดยเฉพาะButon Chaseeใช่ป่าว

ข้ออ้างชัดๆอีปลวกเอ๋ย มึงอ่ะซิจะโกงเขาอีควายเผือก

แบ่งปันหน้านี้