ฟังก์ชั่นกล้องในวงกลมสีแดงไว้ทำอะไรครับ ช่วยบอกที

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย โอริโอ้ เมาเวอร์, 2 ธันวาคม 2016

ฟังก์ชั่นกล้องในวงกลมสีแดงไว้ทำอะไรครับ ช่วยบอกที

1. สั่งถ่ายด้วยเสียงคับ ขีดทับนั่นคือปิดฟังชั่นไว้ ลองกดเปิดละพูด ''cheese''

2. ตามเม้นบนกล่าว

3. ถ่ายตามความดังเสียงก็ได้ครับ ไม่ว่าเราจะส่งเสียงอะไร ถ้าระดับเดซิเบลถึงก็จะถ่ายให้หมด ตอนแรกผมไม่รู้ก็งงว่าทำไมกล้องมันถ่ายให้เองตลอด

4. ของผมไม่มีเปิดการใช้งานตรงไหนครับ

5. ตามนี้เลยครับ

ของผมเปิดแล้วพูดชีสไม่ทำงานครับ แต่เปิดเดซิเบลทำงานอะครับ

แบ่งปันหน้านี้