มีใครเช็คกับ power buy หรือยังครับ 21 นี้เดินเข้าไปซื้อได้เลยปะ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Nannan Teena, 19 ตุลาคม 2016

มีใครเช็คกับ power buy หรือยังครับ 21 นี้เดินเข้าไปซื้อได้เลยปะ

1. 21 นี้เข้าได้เลยคะ

2. เจอละครับ เพิ่งเห็น

3. เต็มๆเลย เข้าเงื่อนไขส่วนตัวหมดเลย 5555 รออยู่ไย พุ่งเข้าหาสิครับ

4. แถวสะพานใหม่ สาขาใกล้ๆอยู่แถวไหนบ้างคะ

5. เหมือนจะของแถมเพียบนะครับแว่วๆว่ามีส่วนลดด้วย ....อุ๊ปปป !!!!

6. ถามสาขาโรบินสันศรีสมาน บอกไม่มีของ T-T

7. เดี๋ยวนะ เครื่องที่พาวเวอรบาย เอามาขายก็คือรับเครื่องต่อมาจาก 3 เครือข่ายในไทยปะครับ รู้สึกแต่ก่อนจะเป็นแบบนี้ ???

8. เฉพาะเพาเวอร์บายหรอคะที่มีขายตั้งแต่21 คือไม่ได้จองค่ะ

9. คิดว่า power buy ที่ฟิวเจอร์พาครังสิตจะมีของไหมครับ วันที่ 21 ไม่ได้จองเหมือนกัน

10. ขาย IPhone 7plus 128gb jet black / 7plus 32gb black เครื่องศูนย์ไทย รับเครื่อง 21 ต.ค.นี้ นัดรับ สยามพารากอน .................................................. Line : watnutcha-3ellz Tel. 096-915-1308 เบลล์

11. ส่วนใหญ่ไม่น่าจะมีของวันแรกนะ ยิ่งขนาดและสียอดนิยมแล้ว ค่อนข้างมั่นใจว่าหมดคนในไปก่อน วันก่อนถามที่ศูนย์โอเปอใหญ่แห่งหนึ่งในกทม เค้าบอกได้มาวันที่ 21 แค่ 60 เครื่อง คละสีและขนาด

ตอน 6s rose gold ก็ไปซื้อที่พาวเวอร์บายเซนทรัลพระรามเก้า วันเดียวกะที่ศูนย์ขาย ก้อได้นะ สะดวก แถมมีทุกรุ่นทุกสี ไม่มีคนอีกต่างหาก ไปแปปเดียวเสร็จ

แบ่งปันหน้านี้