มีไครเคสใช้ดัวนี้บ้างครับ ใช้ดีปล่า

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย สุริยา ปุรินทะ, 1 ธันวาคม 2016

มีไครเคสใช้ดัวนี้บ้างครับ ใช้ดีปล่า

1. เคยใช้ครับ ก็ดีนะแต่ดันฟิล์ม เลยเก็บเข้ากรุไป

2. อยากลองเหมือนกันครับ

3. ผมว่ามันบางและกันกระแทกได้ดีพอสมควรเลยสั่งมาลองใช้ดู990 เสียดายไม่มีสีแดง

4. ยี่ห้อไหนครับ

5. ขอบคุณครับ

6. ไม่ค่อยเวิคครับ หลังใส เป็นลอยง่าย หนัก ทำให้เครื่องหนาเกิน ใส่ฟิมเต็มจอไม่ได้ tpu ยังดันเลยครับ

7. เค้าซื้อมากันกระแทกครับเค้าคงกลัวทำหล่นละมั้งครับเจ้าสัว

จ้าาาา ก็เค้าถามว่า ใช้ดีมั้ย เลยตอบตามที่เคยใช้ครับผม กันกระแทกมีหลายตัวที่ดี และ น่าใช้กว่าครับ ^^ ปล. s7e รักกัน ช่วยกันประหยัด อิอิ

แบ่งปันหน้านี้