รบกวนถามหน่อยครับ โทรศัพท์ huawei p9 plus ถ้าเราซื้อ adapter มาลอง แล้ว...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Trairak Lertpichitkul, 30 กันยายน 2016

รบกวนถามหน่อยครับ โทรศัพท์ huawei p9 plus ถ้าเราซื้อ adapter มาลอง แล้ว เราจะดูที่หน้าจอโทรศัพท์ยังไงหรือ ว่าเป็น fast charge แล้ว

1. fast charge ก้เร้วมาก ชั่วโมงเดียวเต็ม

2. ที่ตัว adaptor จะเขียนว่า quick charger ครับ ถ้าตัวชาร์จธรรมดาไม่น่าจะเขียนไว้

3. ดูที่รูปแบตมีสายฟ้า2อัน

4. ตัวพลัส มันแถมมาอยู่แล้วนี่ครับ

ผมทำงานหลายที่ครับ ว่าจะเอาไปวางไว้ทุกที่เลย

แบ่งปันหน้านี้