รู้ทันคนโกงสักนิดแล้วเงินในกระเป๋าจะปลอดภัย5555 ฿999,999 - Vadhana...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย มาครับ มาครับ, 13 มกราคม 2018

รู้ทันคนโกงสักนิดแล้วเงินในกระเป๋าจะปลอดภัย5555
    ฿999,999 - Vadhana

พวกมึงจะทำให้คนทำมาหากินเค้าอยู่ยาก

1. โอนไปซะเยอะเลย ไม่โอนแค่บาทเดียวมันคงมึน555

2. โกงค่ะ

3. อ่านเเล้วก้ขำไม่เก้บไว้ให้พ่อมึงเล่นอ่ะ5555

4. รอบคอบมาก

5. 68 บาทได้เครื่องนี้ก็ คุ้มนะครับ5 55+

6. อ่านจนเพลินเลย

7. ต่อรองราคาได้ไหม

8. ฮาดี. โจรก้ต้องเจอแบบนี้ละ ตำราส่งของแล้วเร่งโอน ของยังไม่เห็นใครจะโอน ส่งเหี้ยไรมาให้เราก้ไม่รุ้!! ต้องฉลาดเนอะ คิดจะซื้อขายออนไล ถ้าส่งจิงนี่ก้โอนจิง

9. .

10. สุดยอดเรยครับ

11. คุณมีรูปภาพอีกไหม

แน่นอน. เดียวนี้มิฉฉาชีพสมัยนี่มันร้ายแห่ะ

แบ่งปันหน้านี้