สมาชิกครบ 2,000 คนแล้ว อีก 10 วันก็จะได้เล่นกันแล้วนะ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย คุณัช เนส, 28 พฤศจิกายน 2016

สมาชิกครบ 2,000 คนแล้ว อีก 10 วันก็จะได้เล่นกันแล้วนะ

1. BoZom Bie Guest

0
    0
    0
    รอเครื่องอยู่เลยครับ เคสก็สั่งรอไปละ 555 ไม่เห่อเลย

2. เสพข่าวลืิอมานาน รอดูของจริงครับ

3. Jeff Isbell Guest

0
    0
    0
  4. ยิ่งนับวัน อกอีแป้น ก็ยิ่งจะแตก การรอคอยนี่ มันทรมานจริงๆ

5. แต่ก็ไม่ชอบ2สีที่มาก่อน แต่ก็รอไม่ไหวแล้ว

6. ผมนี่ต้องรออีก 23 วันครับ รอเงินเดือนออก วันออกนี่ผมลาไปซื้อไว้ล่วงหน้าเเล้วครับ อิอิ

7. รอ mate9 pro ตอนนี้ใช้ไอโมบาย สุดจิงๆ

8. Tee Teerasak Guest

0
    0
    0
    ผมนี่รอเลยคับ

แบ่งปันหน้านี้