สมาชิกครบ 2,000 คนแล้ว อีก 10 วันก็จะได้เล่นกันแล้วนะ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย คุณัช เนส, 28 พฤศจิกายน 2016

สมาชิกครบ 2,000 คนแล้ว อีก 10 วันก็จะได้เล่นกันแล้วนะ

1. รอเครื่องอยู่เลยครับ เคสก็สั่งรอไปละ 555 ไม่เห่อเลย

2. รอเลยครับบ

3. ผมนี้รอรีวิวเลยครับ

4. เสพข่าวลืิอมานาน รอดูของจริงครับ

5. รออีกคน

6. รอๆๆๆ

7. ยิ่งนับวัน อกอีแป้น ก็ยิ่งจะแตก การรอคอยนี่ มันทรมานจริงๆ

8. แต่ก็ไม่ชอบ2สีที่มาก่อน แต่ก็รอไม่ไหวแล้ว

9. ผมนี่ต้องรออีก 23 วันครับ รอเงินเดือนออก วันออกนี่ผมลาไปซื้อไว้ล่วงหน้าเเล้วครับ อิอิ

10. รอ mate9 pro ตอนนี้ใช้ไอโมบาย สุดจิงๆ

ผมนี่รอเลยคับ

แบ่งปันหน้านี้