สรุป ตอนนี้จองแบบติดโปรค่ายมือถือ True AIS DTAC ของแถม Case Leica กับ SD card...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Nattapon Peravanichkul, 29 พฤศจิกายน 2016

สรุป ตอนนี้จองแบบติดโปรค่ายมือถือ True AIS DTAC ของแถม Case Leica กับ SD card เต็มหมดแล้วใช่ไหมครับ

1. เครือข่ายเต็มหมดแล้วครับ ส่วนราคาเต็ม shop huawei หรือ TG fone ยังได้อยุ่ครับ

เหมือนจะเหลือแค่ true ที่จองผ่าน wemall นะครับแต่ต้องเปิดเบอร์ใหม่ สงสัยรอรอบปกติดีกว่า

แบ่งปันหน้านี้