สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน ขอสอบถามนะคะ หนูจะสร้าง line chart โดยใช้ lib ของ APAndroidChart...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Laksmey Thong, 2 ธันวาคม 2016

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน ขอสอบถามนะคะ หนูจะสร้าง line chart โดยใช้ lib ของ APAndroidChart แต่อยากให้แนวนอนแสดงเป็นเดือนเช่น Jan,Feb,...,Dec ประมาณนี้ค่ะ ส่วนตัวอย่างในlib มีให้แสดงเป็น ค่าตัวเลขไม่ใช่string ค่ะ พี่ๆพอจะมีแนวทางหรือคำแนะนำตรงนี้เปล่าคะ ภาพโคดตัวอย่างค่ะ ข้อมูลเป็นเดือนดึงจาก service ค่ะ

แบ่งปันหน้านี้