สอบถามครับ lgv10 ชัตเตอร์ Bหายทำไงได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย นายเอม ลายดอก, 18 มกราคม 2016

สอบถามครับ lgv10 ชัตเตอร์ Bหายทำไงได้บ้างครับ

1. ใน v10 มันมีโหมดนี้ด้วยเรอะครับ สูงสุดมันก็แค่ 30 วิ มากกว่านั้นไม่มีแล้วนะครับ

2. เปิดกลุ่ม V10 เลยครับ ถาม G4 คงไม่มีคำตอบครับ

3. จริงๆไม่ต่างกันหรอกครับ โหมดกล้องเหมือนกันทุกอย่างยกเว้นโหมดวีดีโอ

4. อ้อครับพอดีผมเห็นในรีวิว

5. มีเฟส lg v10 thailand นะครับ เปิดมานานแล้ว ลองถามในนั้นดู

ไม่มีครับผมใช้อยู่ v10 มันสุดแค่ 30 วิ เหมือน g4 ละครับ

แบ่งปันหน้านี้