#สำหรับคนที่ไช้ iris star5.0 pro...

การสนทนาใน 'Ais Lava Club' เริ่มโดย ปีก มาร, 5 พฤศจิกายน 2015

#สำหรับคนที่ไช้ iris star5.0 pro คัฟสำหรับคนที่ไช้ถาดซิม1มาตลอดสำหรับเล่นเน็ตเเชทเฟสline แร้วเครื่องค้างร้อนเร็วบูตตัวเองบ่อยแอนดรอย์หยุดทำงานสำหรับเครื่องไม่รูทผมแนะนำไห้มาไช้ถาดซิม2คัฟอาการเหล่านี้จะลดลงคัฟหรืออาจหายไปเลยคัฟลองดูคัฟแต่ตั้งค่าซิม2เป็น3gด้วยเด้อคัฟ

1. สาระดีๆๆ ตั้งแต่ซื้อมาใส่ซิมเดียวตลอดเลยผม 55

2. ต้องลอง

3. แรม 1 หรอตัวนี้

4. ไช่คัฟสตาร์osคัฟ

5. แตกต่างตงไหนคับ

ของน้องมันคนละตัวกับของผมคัฟ^^ของน้องมัน5.5"

แบ่งปันหน้านี้