หลอกลวง กันใหม FREE - กรุงเทพมหานคร โอนตังเข้าบัญชี แล้วก้อบล็อคหายเงียบไปเลย...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย คนคน พันธุ์โอ, 13 มกราคม 2018

หลอกลวง กันใหม
    FREE - กรุงเทพมหานคร

โอนตังเข้าบัญชี แล้วก้อบล็อคหายเงียบไปเลย
    ใครเคยถูกคนนี้หลอกบ้าง

1. เราเคยจะสั้งละ

2. สั้งไอ5 ปีะคะ?

3. โดนตั้ง2000 โดนเยอะนะสำหรับคนหาเช้ากินค่ำอย่างเรา หาแดกแบบนี้ ครั้งหน้าผ่านแอดนะพี่ ขอให้ได้เงินคืนนะ ถึงแม้จะยากหน่อยเหอะ สู้ๆคะ

ผมจะเอาเฟสเค้ารุปภาพเขาเอาไปประจานทุกที่เลยให้เขาดับขายอะไรม่ใด้เลยคอยดู

แบ่งปันหน้านี้