หาตามนี้ครับ ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Win Sunopak, 1 ธันวาคม 2016

หาตามนี้ครับ ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. B1ไม่มีนำเข้ามา ใข้อยุแบตเสื่อมเร็ว

2. ถ้าอยากใช้บลูทูธคุยโทรศัพท์ด้วยแนะนำB2น่าจะโอเคคงพัฒนาดีขึ้น

3. ครับผม หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ พอจะทราบบ้างไหมครับ

4. B1เคยซื้อจากจีน รุสึกว่าHuaweiในไทยจะไม่นำเข้ามา ตัวB2ราคาแพง คงต้องฝากซื้อจากต่างประเทศคับ

5. ขอบคุณครับผม

6. ตอนนี้เปลี่ยนไปสนใจตัวนี้ล่ะครับ

7. คับถ้าไม่เน้นเปนบลูทูธคุยโทรศัพท์ตอนนี้มีเล่นหลายตัวราคาไม่สูง

8. ไปตามห้างร้านhwเลยครับมี

ถ้า Smart Watch ผมใช้ตัวนี้ครับ แบตอึด ทน เร็ว ฟังก์ชั่นตรึม Link กับ P9+ สบาย

แบ่งปันหน้านี้