หาผู้รู้ ช่วยสอนใช้หน่อย เพื่งโหลด Poweramp

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Wichaiwong Teerasuk, 21 ตุลาคม 2016

หาผู้รู้ ช่วยสอนใช้หน่อย เพื่งโหลด Poweramp

1. เอาสูตรมาจาก pantip ครับเสียงกลมกล่อมดีแต่ส่วนมากก็จะปรับตามใจชอบ

2. ส่วนใหญ่ ผมชอบเบส อะครับ ฟังเพลงพวกนี้เป็นหลัก

3. ใข้งานแล้วเป็นไงบ้างครับ เริ่มสนใจบ้างละ

4. ผมก็ปรับตามพันทิปเหมือนกัน

5. กระหึ่มสุดๆ ถ้ายังไม่สะใจปรับเสียงเบสกับกลองเพิ่มอีกก็ได้

6. ชื้อเลยครับ

ปรับตามหูตัวเองเลยครับ มันขึ้นอยู่กับหูฟังด้วย

แบ่งปันหน้านี้