อัพ 10.1.1 มา แบบ Restore and Update ผ่าน iTune รู้สึกกินแบตกว่าเดิม / 7 Plus...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Wichaiyut Sod-Eiam, 1 ธันวาคม 2016

อัพ 10.1.1 มา แบบ Restore and Update ผ่าน iTune รู้สึกกินแบตกว่าเดิม / 7 Plus ผมเป็นคนเดียวรึป่าว?

1. ไม่ได้ีู้สึกคนเดียวหรอกครับ ผมก็เป้น 55

2. เพิ่งอัปไปเมื่อกี้ ไท่รุ้เปนงัยบ้าง

3. ปกติดีครับ ได้เปิดพวกแอปทำงานเบื้องหลังไว้รึป่าวครับ ค้นหา spotlight ไรงี้

4. เดี๋ยวลองปรับแต่งดูครับ

5. รู้สึกเหมือนกันค่ะ...เมื่อก่อนดู youtube ก็ว่าแบตยังอึดอยู่ แต่นี่นอนแล้วตื่นเช้ามาแบตลดลงเยอะเลย แอบงง งง อยู่

6. ตัวก่อนผมไม่มีอาการนี้เลย ผมว่าios9ดีสุดละ

7. นั่นสิ ตอนแรกที่ใช้ว่าชาร์จแบตนานกว่าจะเต็ม แต่แบตก็อึดดี...แต่หลัง update มานี่มันเปลี่ยนไป๊...

ไม่น๊าา ไม่กินเรย

แบ่งปันหน้านี้