เพื่อนคนไหนเคยใช้เคสตัวนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Wade Waď, 30 พฤศจิกายน 2016

เพื่อนคนไหนเคยใช้เคสตัวนี้บ้างครับ

1. ตามครับ

2. ผมเคยใช้ แต่ A7 นะ ตอนนี้ใช้อยู่ s7 มีขาย แต่ไม่ได้ใช้ครับ

3. แลดูมีความหนามาก

4. R Just เป็นอลูมิเนียมไม่เหมือน Caselogy ครับ

5. รู้สึกว่า มันเป็นเคสประกอปได้ นะครับแยกชิ้นๆ

6. ตามสวยๆ

7. นอกจาก lazada แล้ว มีที่ไหนที่ขายอีกใครพอจะรู้บ้างครับ

8. กระเป๋ากางเกงเล็กด้วยซี

9. S7e มันจะดันฟิล์มไหมครับนั่น เปลืองค่าฟิล์มมาหลายพันแล้วกว่าจะเจอที่โอเค

10. เทอะทะ และหนักมาก

11. ใครสนใจผมขายต่อคับมือสองนะคับผมว่ามันใหญ่ไปคับ

Teerawat Khabunleng ดันฟิล์มไหมครับ

แบ่งปันหน้านี้