เย้ๆ มีใครใช้เคสลายนี้บางครัช

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Nakruthai Sittichai, 26 พฤศจิกายน 2016

เย้ๆ มีใครใช้เคสลายนี้บางครัช

1. สวย เท่ห์เลยครับ

2. เท่าไรเคสอ้

3. คล้ายๆกันค่ะ

4. ถ้าเป็นเนื้อแบบเดียวกันกับกระเป๋าจะดีมากเลย นี่เคสแข็งไม่ค่อยสวย : )

5. มีใครฝุ่นเข้ากล้องแบบผมมั๊ยครับ

6. สวยคับ ซื้อมาเท่าไหร่

7. เหมือนกันคับ

8. มีด้วยครับ

9. ซื้อมาจากที่ไหนอะคะ

10. อ้อๆ ผมมีกลุ่มเปิดหารกันครัช

11. ของแท้ป่ะคะ อยากได้

12. ซื้อร้านไหนคะ แนะนำด้วยค่ะ

13. วันก่อนเพิ่งเห็นว่าจะซื้อมาใช้ เคสแข็งรึป่าวครับ ไม่อยากได้แบบแข็งมากมันแงะยากเวลาถอด

14. หาซื้อได้แต่แบบนี้ แต่ อยากได้แบบเจ้าของโพสต์มากๆๆๆๆ

15. มีอีกไหม

16. สวยครับ เคสแข็งหรอครับ

17. มีที่เสือป่า. นานๆจะไปทีคับ

18. วันเสานี้ว่าจะไปอีกรอบที่เสือป่า วันก่อนไปไม่ได้ซื้อ 5555555

19. สวย ๆๆ

20. อิอิ

ซื้อที่ไหนอ่ะ

แบ่งปันหน้านี้