เลือกไม่ถูกระหวา่ง P9 กับ P9+

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Puy Pumpuy, 30 พฤศจิกายน 2016

เลือกไม่ถูกระหวา่ง P9 กับ P9+

1. ถ้าขนาดหน้าจอกับเรื่องงบประมาณไม่ใ่ช่้ปัญหาก็ p9+ ครับ

2. งบถึงก้อp9+ดีกว่าคับ

3. p9+ ไปเลยจ้ะ

4. mate9

5. P9กับP9+ แตกต่างไงอะ

6. เชียร์ #p9plus หรือรอ p10 เลยครับ

7. ถ้างบถึง 9+ เลยครับ ...จากใจคนใช้ P9 เพราะ Ram มากกว่า

8. P9. คับ. ถนัดมือ..ไม่ใหญ่ไป

9. mate9 กับ p9+ อย่างไหนดีกว่ากันคับ

10. P9plusตอนนี้0ไหนมีโปรที่ไช้เบอร์เดิมไหม

11. 9+ สิ ไหน ๆ แล้วท็อปเรย

12. เจ้าของกระทู้ชอบสีชมพู P9 Only คนับผม

13. เอาทั้งสองเครื่องเลยคับ

14. ผมพึ่งจัด P9+ สี Quartz Grey ของโปร Hot Deal จาก AIS มาเมื่อวันจันทร์ที่มานี้เองครับ

15. p9+ ไปเลยครับจบ

16. p9 ครับ เพราะ ถูกกว่าหลายพันมากๆๆ ฟังชันกล้องเท่ากัน :3

17. +

18. p9+ครับ เชื่อผม

19. p9+ครับ อีกเสียง ครับ

20. Nadda Booranabunyat

21. ผมก็เคยคิดแบบนี่เลือกไม่ถูกระหว่าง p9 กับ p9p สุดท้ายก็ลองใช้เอง ไม่มีใครตอบความต้องการของเราได้ เครื่องแรกลอง p9 สีขาวก่อนว่าตอบโจทย์ตัวไหม ใช้ได้สักเดือนนึงก็ขายมาลอง p9p สีดำต่อแล้วก็ขาย แล้วก็กลับมาใช้p9p สีดำอีกรอบเพราะอยากได้ขาตั้งกล้องสุดท้ายมันตอบโจทย์ตรงกว่า เพราะเน้นกล้องหลังที่ทำได้มากกว่าแบรนด์อื่นแบบก้าวไปไกล ใช้ได้อีกนาน จอสวย กล้องหน้าโฟกัส ลำโพงคู่ ข้อเสียอย่างเดียวคือหาเคสยากหน่อยแล้วแต่โอกาสแต่ก็เจอบ้างเรื่อยๆ จนตอนนี้สั่งในเวปเอารอของอยู่บ้าน

22. P10นี่จะออกมาเมื่อไร่คะ

23. ถ้ากล้องหน้าสวยคมก็p9+เลยค่ั

24. ตอนนี้ Dtac มีโปรอะไรไหมนะครับ p9+

Mate 9 ครับ +ไม่กี่พัน ถ้ายอมติดสัญญา ราคาเกือบเท่ากันเลย

แบ่งปันหน้านี้