แบบนี้ในเซ็นทรัล และ Tops น่าจะพร้อมใช้ด้วยป่ะครับ? #SamsungPay

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Tatchai Bel Chanrungautai, 1 ธันวาคม 2016

แบบนี้ในเซ็นทรัล และ Tops น่าจะพร้อมใช้ด้วยป่ะครับ? #SamsungPay

1. ใช้ได้แล้วครับ มี notice ผ่าน samsung pay มา 4-5 วันแล้วครับ

2. ลุยได้เลยครับ

Central กับ Top ใช้ได้ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วละครับ ผมได้เครื่อง 22 ลุยใช้ 23 วันสุดท้ายเลย ทั้ง2 ที่ ครับ ส่วนท้อปเดลี่เคยเอาไปลองแต่พนักงานใช้ไม่เป็น กลัว เลยยังไม่ได้ใช้ครับ

แบ่งปันหน้านี้