โฉมหน้าคนโกง(ถูกมา) FREE - กรุงเทพมหานคร #โปรดจำโฉมหน้าเด็กคนนี้ โกง หลอกลวง...

การสนทนาใน 'Mobile Phone and Accessories Market' เริ่มโดย คนคน พันธุ์โอ, 14 มกราคม 2018

โฉมหน้าคนโกง(ถูกมา)
    FREE - กรุงเทพมหานคร

#โปรดจำโฉมหน้าเด็กคนนี้ โกง หลอกลวง
    แชร์ไปวนไป ให้เจ๋งไปเลยครับ ขอแช้งให้ล้มจม
    ทำมาหากินไม่รุ่ง ชีวิตอับจน เดกขอทานเอ้ยย

1. น้องเค้าโกงอะไรค่ะ

2. โจรเยอะจริงๆ

3. ระวังหน่อยสิครับซื้อของราคาแพงในราคาที่ถูกต้องมีอะไรแอบแฝงอยู่แล้ว ต่อให้ราคาแพง ถ้าคนจะโกงมันก็โกง บทเรียนครับ สู้ๆ

4. ทำไมไม่ผ่านกลางละครับ ผมก็พึ่งซื้อ ได้ของจริง ไม่โดนโกง

5. ทำอีท่าไหนให้เด็กมันโกงได้ครับ

6. กล้าซื้อขายกับเด็กอายุขนาดนี้เนี๊ยนะคะ

7. โดนเด็กกระโปกโกงได้

8. Manny Moos Guest

0
    0
    0
    โดนเด็กหลอก

9. Cris Benwa Guest

0
    0
    0
    ระวังคับ คนจะโกงมันจะก้อปรูปใครมาโกงก็ได้คับ. ผมยังลบรูปในเฟสผมทิ้งหมดเลย กลัวโดนเอาไปแอบอ้าง

10. ไม่ผ่านแอดใช่ปะ

ถัดไป!

แบ่งปันหน้านี้