โดนล้วงกระเป๋าวันนี้ AIS LAVA 5.5 GRAND ก็โดนไปด้วย เสียดายมากกกกกกกกก T^T

การสนทนาใน 'Ais Lava Club' เริ่มโดย AofTion Pollakris Intrarapimy, 5 พฤศจิกายน 2015

โดนล้วงกระเป๋าวันนี้ AIS LAVA 5.5 GRAND ก็โดนไปด้วย เสียดายมากกกกกกกกก T^T

1. เข้าเน็ตเข้าบริการกูเกิ้ล ถ้าเคยใช่โปรแกรมควบคุมอุปกรณ์

2. ลองแล้วครับ ขึนว่า ตำแหน่งเข้าใช้ง่านไม่ได้ เข้าใจว่า คนเอาไป น่าจะถอดซิม Reset เครือ่งเรียบร้อยแล้ว แล้ว online Gmail ของตัวเองไปเรียบร้อยแล้วแน่ๆ #เสียดายสุดๆ

3. จริงๆ ตั้งรหัสผ่านเข้าเครื่องไว้ด้วย แต่ตอนที่รู้ว่าหาย ผมเดินไปถามร้านมือถือ ที่ร้านบอกว่า ตามร้านเค้าแก้ได้ ง่ายมาก T^T

4. ใส่ครับ ผมตั้งรหัสผ่านไว้ 8หลัก แต่ผมว่า เค้าคงเอาไปให้ที่ร้านแก้ให้เรียบร้อยแล้วแหละ ร้านบอก เค้าแก้ได้ มันง่ายมาก!!!!!

5. ใช่ถ้าร้าน

6. ผมว่า มันเอาไปทำที่ร้านเรียบร้อยแล้ว T^T

7. เจ็บใจตรงที่ เล่นครั้งสุดท้าย ก่อนหายไม่เกิน 5นาที T^T

8. ดูครับเผื่อยังมีประโยชน์

9. ขอบคุณครับ

10. ผมลองเรียบร้อยแล้ว T^T

11. มันจะมีพื้นที่สุดท้ายที่บันทึก

จับได้ตัดจู๋มันเลย

แบ่งปันหน้านี้