ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะขึ้นบ่อบมาก

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย คน สร้างงาน, 1 มีนาคม 2016

ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะขึ้นบ่อบมาก

1. เป็นบ่อยมาก

2. เป็นบ่อยเหมือนกันค่ะ

3. ยี่ห้ออื่นก้อเป็นครับ..

4. ตั้งแต่มีปุ่มไลค์เพิ่มนี่เป็นบ่อยมากเลยครับ

5. ใช้ค่ะ ช้ามากค่ะ

6. เราก็เป็นคะ เครื่องค้างอยู่พักนึง ตอนใช้ลาวาก็เป็น เปลี่ยนมาใช้ออปโป้ก็เป็น

7. ถอยกลับไปใช้เวอร์ชั่นเก่าครับเข้าไปหาอ่านดูตามโพสมีคนแปะลิงค์ไว้ให้

8. ลองปิดเครื่องกดตัวรีสตาทดููค่ะ

9. ประจำ

10. ซัมซุงเป็นทุกครั้งเลยคับต่อๆไปใช้งาน3ปีขายเลยคับมันจะรวนมากๆคับ

11. ต้องการอัปเดตหรือเปล่า

12. เป็นทุกครั้งหลังการอัปเดต

13. จนน่าเบื่อ

14. ผมใช้find7ก็เป็นค่อนข้างบ่อยครับ

15. เปนเหมือนกัน

16. ลองอัพเดทเฟคดูนะคับ

17. find 5 เป็นค่ะ ตอนนี้ใช้ r7s ยังไม่เคยเป็นนะ

18. ใช่ค่ะวันละหลายๆรอบเลย

19. ตอนแรกไม่เป็น พออัพเฟสเท่านั้นแหละค่ะ เป็นเลย

20. เป็นค๊..ทัมไงจะหายค๊

21. รุ่นอื่นก้อเป็นคับ

22. เป็นตั้งแต่อัพเฟสค่ะ

23. เป้นบ่อยมากเลย

24. เป็นค่ะทำงัยดี

เปนค่ะบ่อยมากตั้งแต่มีไลค์แบบใหม่เพิ่มมา

แบ่งปันหน้านี้