ใช้อึดสุดได้เท่านี้ ครับ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Ake Step, 1 ธันวาคม 2016

1. Ake Step Guest

0
    0
    0
    ใช้อึดสุดได้เท่านี้ ครับ

2. มีการเสียบสายชาร์จ

3. Ake Step Guest

0
    0
    0
    มีแต่เสียบหูฟังอะครับ

4. แคป มาให้ เต็มหน้าสิ ครับ ด้านล่าง มันแหว่ง ไป

5. เต็มหน้า ด้านล่าง จะ พื้นที่ว่าง อยู่ จะฟ้อง ว่า เสียบสายชาร์จ หรือไม่

6. ตัวอย่างการชาร์จไปเล่นไป

7. Ake Step Guest

0
    0
    0
    เครื่องผมตอนแรกมีปัญหาเรื่องแบต เล่นได้ประมาณ4ชม เดวเอามาให้ชมใหม่ๆแบบเต็มๆ ลองใหม่พรุ่งนี้ๆ

8. เราเปิดโหมดประหยัดแบตตลอดเรยให้แบตเปนสีเหลือง ใช้ทนมากก

9. น้อยไปป่าวคับ

10. ยอมแล้วคะ

11. Ake Step Guest

0
    0
    0
    รายงานผลช่วงเช้า ครับ ใช้งานปกติ ไม่เสียบสายใดๆ แต่คงใช้หูฟังปกตินะครับ

12. Ake Step Guest

0
    0
    0
    เทียบจาก% น่าจะพอได้นะครับ เหลือเกือบ50% ใช้งานปกติครับ

13. Patz Boice Guest

0
    0
    0
    ของเรา 2 วันชาร์จแบตครั้งนึง

14. เครื่องเปิดรอใช้งานแปลว่าอะไรหรอครับ

15. Ake Step Guest

0
    0
    0
    คือตั้งแต่เสียบชาร์จเสร็จ จะเริ่มนับเวลา ครับผม

แบบนี้โอเคไหมค่ะเล่นตลอดเกมมั่งไอจีเฟสไลน์แต่ชาร์จวันละครั้งนะค่ะ

แบ่งปันหน้านี้