ใช้อึดสุดได้เท่านี้ ครับ

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Ake Step, 1 ธันวาคม 2016

ใช้อึดสุดได้เท่านี้ ครับ

1. มีการเสียบสายชาร์จ

2. มีแต่เสียบหูฟังอะครับ

3. แคป มาให้ เต็มหน้าสิ ครับ ด้านล่าง มันแหว่ง ไป

4. เต็มหน้า ด้านล่าง จะ พื้นที่ว่าง อยู่ จะฟ้อง ว่า เสียบสายชาร์จ หรือไม่

5. ตัวอย่างการชาร์จไปเล่นไป

6. เครื่องผมตอนแรกมีปัญหาเรื่องแบต เล่นได้ประมาณ4ชม เดวเอามาให้ชมใหม่ๆแบบเต็มๆ ลองใหม่พรุ่งนี้ๆ

7. เราเปิดโหมดประหยัดแบตตลอดเรยให้แบตเปนสีเหลือง ใช้ทนมากก

8. น้อยไปป่าวคับ

9. ยอมแล้วคะ

10. รายงานผลช่วงเช้า ครับ ใช้งานปกติ ไม่เสียบสายใดๆ แต่คงใช้หูฟังปกตินะครับ

11. เทียบจาก% น่าจะพอได้นะครับ เหลือเกือบ50% ใช้งานปกติครับ

12. ของเรา 2 วันชาร์จแบตครั้งนึง

13. เครื่องเปิดรอใช้งานแปลว่าอะไรหรอครับ

14. คือตั้งแต่เสียบชาร์จเสร็จ จะเริ่มนับเวลา ครับผม

แบบนี้โอเคไหมค่ะเล่นตลอดเกมมั่งไอจีเฟสไลน์แต่ชาร์จวันละครั้งนะค่ะ

แบ่งปันหน้านี้