อันนี้ของปลอมหรือของแท้ครับ พอดีไม่ทราบรายละเอียด ถ้าไม่ใช่ของแท้...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Jade Wtcsr, 2 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jade Wtcsr

Jade Wtcsr Guest

0
    0
    0
    อันนี้ของปลอมหรือของแท้ครับ พอดีไม่ทราบรายละเอียด ถ้าไม่ใช่ของแท้ สั่งได้ที่ไหนบ้างครับ ที่ถูกกว่า istudio ibeat หน่อย

2. Chonlada Smkb

Chonlada Smkb Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่ใช่ของแท้ ก็ร้านเสือป่า หรือ shopee มีเยอะค่ะ

3. Jade Wtcsr

Jade Wtcsr Guest

0
    0
    0
    Shopee น่าจะของแท้ยุนะครับ ไปดูราคามาแพงพอๆกับศูนย์

4. ของแท้ จะขายราคา พลาสติก 1,550 เป็นหนังแท้ 2,290 ถ้าซื้อต้องระวังให้ดีนะครับ ของปลอมออกมาเยอะ เป็นเคสที่ใส่แล้วดีระดับหนึ่งที่เดียวนะ

5. ซื้อ wemall สิครับ ประกันศูนย์ทรูด้วย เคลมกับทรูได้

6. Apisit LB

Apisit LB Guest

0
    0
    0
    มี plasma ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้