แตกจริง เคลมจริง ได้สินค้าจริงจากฟิล์มกอริลล่าค่ะ...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Thinatcha Kiatsoongnoen, 3 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    แตกจริง เคลมจริง ได้สินค้าจริงจากฟิล์มกอริลล่าค่ะ แต่ติดฟิล์มไม่เป็นค่ะพี่เคลมมาวางไว้เฉยๆ คุ้มไหมคะ ดีกว่าไม่เคลมเนาะ

1. Musiciantth Tup

Musiciantth Tup Guest

0
    0
    0
    สนใจฟิล์มกระจกกอริลล่าทุกรุ่น ราคาพิเศษ ประกันแตก 6 เดือน ทักมาเรยจร้า

2. BP Happyday

BP Happyday Guest

0
    0
    0
    ไปร้านมือถือจ้างเค้าติดก็ได้ครับ น่าจะ 50 บาทครับ

3. เท่าไหร่ครับ

4. ขอดูซากที่ร้าวหน่อยค่ะ

5. Munin Cherapan

Munin Cherapan Guest

0
    0
    0
    เสียดายจังไม่แตกซักที เลยไม่ได้ใช้สิทธิเคลมเลย

6. ผมเคลมไปยังไม่อ่านไลน์ผมเลยครับ

จริงครับ จัดได้ที่นี่เลยครับ 390 บาทเองครับ You must be registered for see links

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้