วันนี้มีโอกาสได้ลองกล้องหน้าของเครื่องเราเอง กับเครื่องที่โชว์ตามช้อปที่ขายในห้าง...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Nooduean Newface, 20 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nooduean Newface

Nooduean Newface Guest

0
    0
    0
    วันนี้มีโอกาสได้ลองกล้องหน้าของเครื่องเราเอง กับเครื่องที่โชว์ตามช้อปที่ขายในห้าง ทำไมรู้สึกว่ากล้องเราจะดูซีดกว่าคะ ดูไม่สดเท่าตัวโชว์ สอบถามเพื่อนๆสมาชิกค่ะขอความรู้หน่อยจ้า

2. Mrt Chai

Mrt Chai Guest

0
    0
    0
    ปรับจอของเราให้เข้ม สีสดๆ ครับ

3. ใช้ไปสักพัก กล้องเราเก่าได้อาจจะใม่เหมือนใหม่ ต้องทำใจซื้อ อีกตัว

4. Nooduean Newface

Nooduean Newface Guest

0
    0
    0
    5555 พักการซื้อก่อนค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้