ใครมีวิธีแก้ให้ galaxy app ไม่ต้องอัปเดตพวก Facebook, line, instagram, Messen...

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย เอ็ม อนันตชิโน, 20 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีวิธีแก้ให้ galaxy app ไม่ต้องอัปเดตพวก Facebook, line, instagram, Messen เองบ้างเพราะมันมีเวอร์ชั่นใหม่แล้วอัปเองตลอดเลยอะครับ เครื่องมันจะเต็มก่อน ใครรู้ช่วยทีนะครับผมทำแล้วแต่แก้ไม่ได้ ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

1. Nartnarin Suksao

Nartnarin Suksao Guest

0
    0
    0
    เข้าแอพ บนขวาจะมี ปุ่มจุดๆ เลือก setting น่าจะบรรทัดสองอ้ะ

2. Nartnarin Suksao

0
    0
    0
    อันนี้ปิดอัพของ play store /ขวามือขีดๆ กดเข้าไป เลือก setting เหมือนกันค่ะ

3. มันจะไม่อัปเดตเองใช่ม่ะครับใน play store ปิดแล้วครับแต่ที่ทำไม่ได้คือ galaxy app ครับ

4. Nartnarin Suksao

0
    0
    0
    เมื่อกี้ เลือกอะไร ไว้คะ

5. ของพี่เคยสังเกตุ แอฟ กันไหมครับ พวก face line มันจะเป็นเวอร์ใหม่ตลอดเลย

6. Nartnarin Suksao

0
    0
    0
    อ้อ ถ้าปิดน่าจะไม่อัพแล้วค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้