ไม่ได้ in กับเสียงเพลงมานานแล้ว แต่พอลูกชายคนโตไปอยู่หอ แล้วไม่เอาจะหูฟังนี้ไป วันนี้...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Santi Roongrojkajornkit, 10 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้ in กับเสียงเพลงมานานแล้ว แต่พอลูกชายคนโตไปอยู่หอ แล้วไม่เอาจะหูฟังนี้ไป วันนี้ หยิบมาฟังจากพี่เหว่ยดู

ว้าวววววว.........อารมณ์เก่า ๆ ก็กลับมา

1. Aunlee Sun

Aunlee Sun Guest

0
    0
    0
  2. Aunlee Sun

0
    0
    0
    พี่เหวยถ่ายอะไรก็สวย

3. Aunlee Sun

0
    0
    0
    ฟังเพลงอะไรคะ

4. อย่างผม ต้งอเปิดจาก Youtube แล้วย้อนไปฟังพวก ไมโคร, อัสนี-วสันต์ประมาณนี้ เพลงปัจจุบัน ไม่รู้จักใครแล้วครับ 5555+

5. ยุคนั้นผมก้อฟังครับ ยุคนี้ Body Slam Potato BigAss ป้าง เฮียต้องผ่านหูบ้่างแหละนะ

6. เฮียฟัง เพลงนี้ยัง เพลงขอเว่ยเรา อยากรุ้จังนักร้องใคร เสียงแหบนิดๆเพราะดี

อยากได้เลยคับ แต่ราคารุนแรงไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้