ลองดูนะครับ ศูนย์บริการ diamond service huawei เห็นลงไว้ว่าปริ๊นรูป ลายเซ็นต์...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Jakkarat Srisuwan, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองดูนะครับ ศูนย์บริการ diamond service huawei เห็นลงไว้ว่าปริ๊นรูป ลายเซ็นต์ ลงบนตัวเครื่องได้นะครับ

1. คือปริ้นใส่ตัวเครื่องหรอคับ

2. เคยเห็นที่ Cicada หัวหินเป็นเลเซอร์ยิงบนผิวเคสมือถือ หลักการเดียวกันมั้งครับ

ผมจะลงเป็นชื่อ ภรรยากับลูก #ทีมสามีตัวอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้