ถ้าผมจะปล่อย ViVo X6 สีทอง เครื่องนอก ติดกระจกนิรภัยแล้วพร้อมแถมกระจกสำรองให้อีกชิ้น...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย เทพกร ไชยชนะ, 30 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าผมจะปล่อย ViVo X6 สีทอง เครื่องนอก ติดกระจกนิรภัยแล้วพร้อมแถมกระจกสำรองให้อีกชิ้น มีเคสแถมให้รวม 4 อัน อายุการใช้งาน 1 เดือน สภาพ 99% ขาย 10,000 บาทถ้วน งดต่อราคานะครับ มีใครสนใจจะรับไปดูแลบ้างไหมครับ เดี๋ยวเสร็จงานแล้วจะมาอัพรูปเครื่องให้ดูนะครับ.

1. ข้อมูลเบื้องต้นของตัวระบบครับ

2. น่าสนๆ ปักรอๆ

3. อยุ่ใน กทม ผมเอาละ

4. ถ้าเอาจริงๆเดี๋ยวผมส่งเครื่องไปให้น้องสาวแล้วค่อยไปนัดรับเอา สนป่ะครับ แต่ต้องไปรับเครื่องเองที่ MBK นะครับ

5. สนใจครับผมสาวก VIVO แต่หาตัวนี้ไม่ได้

6. สุดยอดเลยครับ !!!

7. ลงรูปให้ดูแล้วนะครับ ใครสนใจก็สอบถามมาได้เลยครับผม.

8. ดันครับดัน อยากขายมากครับ อิอิอิ

9. ตัวนี้ใช้ play store ได้สมบูรณ์ไหมครับ

10. ใช้ได้ครับ แต่บางครั้งมีปัญหาเวลาอัพเดตแอ็ปฯครับ

11. ปัญหาแบบไหนค้าบบ

12. บางทีอัพเดตไม่ผ่านเหมือนปัญหาที่หลายๆคนเจออยู่อ่ะครับ

13. อ้อออออ แต่ราคาก้อน่าสนใจ แฮะ

14. ถ้าสนใจนัดดูเครื่องจริงได้ที่มาบุญครองนะครับ

15. ครับ กำลังหางบ ครัชชช

16. ขาดนิดเดียว

17. พร้อมแล้วแจ้งมานะครับ ผมจะเอาเครื่องไปฝากไว้ที่ร้านของน้องสาวใน MBK ครับ

18. ยังคงขายอยู่นะครับ

19. เดินหน้าขายต่อไปครับ อิอิอิ

20. ลดเหลือ 9500 บาท สนใจติดต่อได้เลยครับ

21. ปรับลดราคาเหลือ 9000 บาท ขายด่วนๆเลยครับผม.

22. ใครผ่านไปแถว MBK ก็แวะไปชมเครื่องได้นะครับ น้องสาวเปิดร้านขายของอยู่ในนั้นครับผม.

ขายๆๆๆๆๆ นัดดูเครื่องได้ครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้