อัพกันยังคับ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย จ้าวยุทธภพ สีน้ำเงิน, 27 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพกันยังคับ

1. หลายวันละครับ

2. Decha Sam

Decha Sam Guest

0
    0
    0
  3. อัพแล้วเป็นไงบ้างครับ
    เท่าที่สังเกตุคนอัพแล้วบางคนบอกปกติบางคนบอกเจอปัญหาเยอะ
    เลย50:50 ไม่กล้าอัพเลย กลัวเน่ากว่าเดิม

4. ของผมว่าปกติไปในทางดีครับ

5. Decha Sam

Decha Sam Guest

0
    0
    0
    ยังไม่ได้อัพครับ

6. เล่นเกมกระตุกคับกลับตัวเดิมเลยคับ

7. Rit Nara

Rit Nara Guest

0
    0
    0
    ถ้าอัพแล้ว จะกลับตัวเดิมได้มั้ย? #ยังไม่อัพรอดูผลหลายๆคน

8. อัปตั้งแต่ออกมาวันแรกแล้วครับ

9. Bike Teerawat

Bike Teerawat Guest

0
    0
    0
    อัพแล้วรู้สึกแบตลดไวขึ้นนะ หรือผมเป็นคนเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้