ตอนนี้ vivo v3 max ที่เชียงใหม่พอมีขายที่ไหนบ้างอะครับ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย โอม ปรัชญา, 30 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ vivo v3 max ที่เชียงใหม่พอมีขายที่ไหนบ้างอะครับ พอดีว่าอยากได้เป็นของขวัญปีใหม่อะครับ ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าครับ

1. สนใจมือ2ปะครับ

2. โลตัสคำเที่ยง มีคะ

3. Sunny Thongaram

Sunny Thongaram Guest

0
    0
    0
    ลองถามที่บานาน่าไอทีดูครับ เพราะผมซื้อจากบานาน่าไอทีที่ภูเก็ต ไม่รู้ว่าที่ชม.จะยังมีของอยู่ไหม

Ais shop เห็นมีจัดโปรอยู่ในครับ v3 max

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้