เวลาเราถ่ายรูปในโหมดโปรเราสามารถหยุดรถกับคนที่เค้่าเดินมาได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Phumin Sangprasert, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาเราถ่ายรูปในโหมดโปรเราสามารถหยุดรถกับคนที่เค้่าเดินมาได้หรือเปล่าครับ

1. Oran Eat Story

Oran Eat Story Guest

0
    0
    0
    ถ้าแบบนี้ก็ สปีดชัตเตอร์ไวๆครับ ถ้าแสงพอ iso ก็ไม่ต้องเยอะ

2. ผมนี่ปวดหัวเลย

3. Oran Eat Story

Oran Eat Story Guest

0
    0
    0
    You must be registered for see links

4. ขอบคุณมากครัล

การถ่ายรูปหยุดรถไม่ได้ครับ 55555 แซวเล่นนะครับ ไปตั้ง speed shutter ให้เร็วๆดูครับ ลองผิดลองถูกดู แล้วสักพักจะกะประมาณได้ว่า ความเร็วประมาณนี้ต้องใช้ speed เท่าไหร่ ระวังเรื่องแสงด้วยนะครับ ในกรณีทีแสงน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้