สอบถามความเห็นหน่อยครับ ผมใช้moto z สีขาวทอง แล้วทำฝาหลังแตก...

การสนทนาใน 'MOTO Z Club' เริ่มโดย เดียว บินอุมา, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามความเห็นหน่อยครับ ผมใช้moto z สีขาวทอง แล้วทำฝาหลังแตก ที่ศูนย์โทรมาว่ามีอะไหล่อยู่แต่เป็นสีดำ ถ้าผมจะใส่สีดำมันจะตลกมั้ยคับ หรือขอดูสีดำของสมาชิกหน่อย กำลังตัดสินใจ ถ้าเอาสีทองรอเดือนหน้าคับ

1. De Sem Ber

De Sem Ber Guest

0
    0
    0
    รอสีตรงกันดีกว่าคับ ใส่เคสประคองรอยแตกไปก่อน (ความคิดผมนะ)

มีเลนส์ฝาหลังเปลี่ยนไหมครับ
    ไหนๆ ก็ช่วยถามให้ทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้