สอบถามหน่อยครับ พอดีเจ้า M8 พังคามือ เลยต้องการจะไปถอย Pixel Xl32 black...

การสนทนาใน 'Google Pixel Phone Club' เริ่มโดย Pumipat DZ, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pumipat DZ

Pumipat DZ Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ พอดีเจ้า M8 พังคามือ เลยต้องการจะไปถอย Pixel Xl32 black แต่ร้านที่เพื่อนๆแนะนำมา Treemobile MBK ดันไม่มีของซะงั้น

ท่านใดมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ ถ้าแถว MBK จะดีมากๆเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Chanon Nangrhok

Chanon Nangrhok Guest

0
    0
    0
    เห็น tree mobile ยังลงราคาว่ามีของอยู่เลยครับ วันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้